Raba US Inverter Hybrid 8KW tare da Lifepo4 Solar Baturi
Ƙayyadaddun samfur
Kuna neman mafita mai sauƙi, mara guba, da kuma tanadin makamashi mara-tsayawa azaman batirin hasken rana na gida?
Batirin Lithium Ferro Phosphate (LFP) mai zurfin zagayowar Ƙarfin Matasa an inganta su tare da gine-ginen tantanin halitta, na'urorin lantarki, BMS da hanyoyin haɗuwa.
Suna maye gurbin batir acid acid, kuma mafi aminci, ana ɗaukarsa a matsayin mafi kyawun bankin batirin hasken rana tare da farashi mai araha.
LFP shine mafi aminci, mafi yawan sinadarai na muhalli da ake samu.
Su na zamani ne, masu nauyi da nauyi don shigarwa.
Batura suna samar da tsaro na wuta da haɗin kai mara ƙarfi na sabbin hanyoyin samar da makamashi na al'ada tare da ko masu zaman kansu daga grid: sifilin sifili, aski kololuwa, ajiyar gaggawa, šaukuwa da wayar hannu.
Samfura | Saukewa: YP ESS0820 | Saukewa: YP ESS0830 |
Akan Fitar da Grid AC | ||
Rate Ƙarfin Fitar da AC | 8 KWA | |
Wutar Lantarki na AC | 120/240vac (tsaga magana), 208Vac (2/3 lokaci), 230Vac (tsayi guda) | |
Frenqut Ac Output | 50/60HZ | |
Nau'in Grid | Matakin Raba, Mataki na 2/3, Mataki Guda | |
Matsakaicin fitarwa na Yanzu | 38.3 A | |
AC baya caji | Ee | |
Matsakaicin inganci | Sama da 98% | |
Ingantaccen CEC | Sama da 97% | |
PV Input | ||
Ƙarfin shigar da PV | 12 kw | |
Lambar MPPT | 4 | |
PV Voltage Range | 350V / 85V - 500V | |
MPPT Voltage Range | 120-500V | |
Shigar da MPPT guda ɗaya na Yanzu | 12 A | |
Baturi | ||
Na al'ada Voltage | 51.2V | |
Cikakken Cajin Wutar Lantarki | 56V | |
Cikakken Fitar Wutar Lantarki | 45V | |
Yawanci Na Musamman | 400AH | 600AH |
Matsakaicin Ci gaba da Cajin Yanzu | 190A | |
Kariya | BMS & Breaker | |
Bayanin Kariya | ||
Kariyar ƙasa | EE | |
Kariyar AFCI | EE | |
Kariyar Tsibiri | EE | |
Gano Cire haɗin DC | EE | |
Kariyar Juya Batir | EE | |
Gwajin Insulation | EE | |
Farashin GFCI | EE | |
DC Anti-Thunder | EE | |
AC Anti-Thuner | EE | |
Shigar da Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙara | EE | |
Fitar da Wutar Lantarki & Ƙarƙashin Kariyar Wutar Lantarki | EE | |
AC & DC Sama da Kariya na Yanzu | EE | |
AC Short-Circuit Kariya na Yanzu | EE | |
Kariya mai zafi fiye da kima | EE | |
Ma'aunin Tsari | ||
Girma: | 570*600*1700mm (D*W*H) | |
Net Weight (KG) | 340 | 428 |
IP Standard | IP54 |
Siffar Samfurin
01. Long sake zagayowar rayuwa - samfurin rayuwa tsammanin na 15-20 shekaru
02. Modular tsarin damar ajiya capactiy zama sauƙi fadada kamar yadda ikon bukatar karuwa.
03. Mai tsara gine-gine da tsarin sarrafa baturi (BMS) - babu ƙarin shirye-shirye, firmware, ko wayoyi.
04. Yana aiki a maras misaltuwa 98% inganci don fiye da 5000 hawan keke.
05. Ana iya ɗora tarka ko bango a cikin mataccen sarari yanki na gidanku / kasuwancin ku.
06. Bayar har zuwa 100% zurfin fitarwa.
07. Abubuwan da ba su da guba da kuma marasa haɗari waɗanda za a iya sake yin su - sake yin fa'ida a ƙarshen rayuwa.
Aikace-aikacen samfur
- 01 Duk a cikin ƙira ɗaya
- 02 Babban inganci har zuwa 97.60%
- 03 IP65 kariya
- 04 Zaɓin saka idanu na igiyoyi
- 05 Sauƙaƙe shigarwa, kawai toshe kuma kunna
- 06 Mai sarrafa dijital tare da kariyar hawan DC/AC
- 07 Tsarin sarrafa wutar lantarki mai aiki
Takaddar Samfura
LFP shine mafi aminci, mafi yawan sinadarai na muhalli da ake samu. Su na zamani ne, masu nauyi da nauyi don shigarwa. Batura suna samar da tsaro na wuta da haɗin kai mara ƙarfi na sabbin hanyoyin samar da makamashi na al'ada tare da ko masu zaman kansu daga grid: sifilin sifili, aski kololuwa, ajiyar gaggawa, šaukuwa da wayar hannu. Yi farin ciki da sauƙi shigarwa da farashi tare da YouthPOWER Home SOLAR WALL BATTERY.Mu koyaushe muna shirye don samar da samfuran aji na farko da saduwa da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Packing samfur
24v batirin hasken rana babban zaɓi ne ga kowane tsarin hasken rana wanda ke buƙatar adana wutar lantarki. Batirin LiFePO4 da muke ɗauka shine kyakkyawan zaɓi don tsarin hasken rana har zuwa 10kw saboda yana da ƙarancin fitar da kai da ƙarancin jujjuyawar wutar lantarki fiye da sauran batura.
Sauran jerin batirin hasken rana:Babban ƙarfin baturi Duk A cikin ESS ɗaya.
• Akwatin UN 5.1 PC / aminci
• 12 Piece / Pallet
• Kwantena 20': Jimlar kusan raka'a 140
• Kwangilar 40': Jimlar kusan raka'a 250